दिवाळीत नवीन Smart Watch खरेदी करणार असाल तर पाहा ‘ही’ लिस्ट, किंमत ३ हजारांपेक्षा कमी

दिवाळीत नवीन Smart Watch खरेदी करणार असाल तर पाहा ‘ही’ लिस्ट, किंमत ३ हजारांपेक्षा कमी

Top Smartwatches Under 3000 : आजकाल स्मार्टवॉचचा ट्रेंड आहे. जवळ -जवळ प्रत्येकाच्या हातात आता स्मार्टवॉच पाहायला मिळते. त्यामागील कारण देखील तसेच आहे. आजकाल या स्मार्टवॉचमध्ये अगदी स्मार्टफोन सारखे फीचर्स असतात. हेल्थ फीचर्स पासून ते कॉलिंग फीचर्स यात तुम्हाला पाहायला मिळतील.जर तुम्हालाही स्मार्टवॉचची विशेष आवड असेल परंतु बजेटच्या कमतरतेमुळे ते खरेदी करता आले नसेल, तर, आता काळजी करण्याचे कारण नाही. आज आम्ही तुम्हाला काही स्वस्त स्मार्टवॉच मॉडेल्सबद्दल सविस्तर माहिती देणारआहो. यापैकी काहींमध्ये १० दिवसांची बॅटरी लाइफ आहे. तर, काही इनबिल्ट सोशल मीडिया नोटिफिकेशन्ससह येतात. तुम्हाला हे स्मार्टवॉच खूप कमी बजेटमध्ये पण, अनेक उत्तम वैशिष्ट्यांनी सुसज्ज मिळतील. यासोबतच त्यांचे डिझाईन देखील तुम्हाला खूप आवडेल. त्यांची वैशिष्ट्ये आणि किंमत याबद्दल सर्व तपशीलवार माहिती जाणून घेऊया. .

TAGG Verve Neo

TAGG Verve NEO: किंमत ११९९ रुपये

शेवटी, TAGG ब्रँडच्या स्मार्टवॉच Verve NEO बद्दल बोलूया, जे १.६९ इंचांच्या मोठ्या डिस्प्लेसह येते. यामध्ये तुम्हाला ६० पेक्षा जास्त स्पोर्ट्स मोड मिळतात. हे स्मार्टवॉच पूर्ण चार्ज केल्यावर १० दिवसांची बॅटरी लाइफ देते. यासोबतच हे स्मार्टवॉच हार्ट रेट, Sp02 आणि ब्लड ऑक्सिजन ट्रॅक करू शकते.याशिवाय स्मार्ट रिमाइंडर, स्लीप ट्रॅकिंगची सुविधाही तुम्हाला मिळेल. तुम्हाला ते IPX68 वॉटर प्रूफ वैशिष्ट्याने सुसज्ज देखील मिळेल. हे स्मार्टवॉच अँड्रॉइड आणि आयओएस दोन्हीशी सुसंगत आहे. TAGG Verve NEO ची किंमत ११९९ रुपये आहे.

Dizo Watch 2 Sports

Dizo Watch 2 Sports: किंमत: २४९९ रुपये

DIZO वॉच 2 स्पोर्ट्स Realme टेकलाइफ इकोसिस्टमचा ब्रँड आहे. या स्मार्टवॉचमध्ये १.६९ -इंचाचा डिस्प्ले आहे, जो२४० x २८० पिक्सेल रिझोल्यूशनला सपोर्ट करतो. यासोबतच तुम्हाला या स्मार्टवॉचच्या टॉपमध्ये ‘अँटी-फिंगरप्रिंट कोटिंग’ देखील मिळेल. या स्मार्टवॉचच्या डिस्प्लेमुळे तुम्हाला एक आयताकृती डिझाईन मिळेल. ज्यात जाड बेझल्स आहेत आणि Removable सिलिकॉन पट्ट्याचा पर्याय देखील आहे. ज्यामुळे वॉच आरामदायक होते. यामध्ये तुम्हाला कंटिन्युअस हार्ट रेट ट्रॅकिंग, SPO2 ट्रॅकिंग यासारखे उत्तम फीचर्स मिळतात. हे स्मार्टवॉच तुम्ही २४९९ रुपयांत ऑनलाइन खरेदी करू शकता.

Fire Boltt Ninja 3

Fire Boltt Ninja 3 : किंमत १७९९ रुपये

फायर बोल्टचे निन्जा 3 स्मार्टवॉच फुल टच मॉडेल देखील तुमची पसंती असू शकते. हे स्मार्टवॉच फुल टच कंट्रोल फीचरसह १.६९ इंच डिस्प्लेने सुसज्ज असेल. यासोबतच तुम्हाला ६० स्पोर्ट्स मोड आणि १०० पेक्षा जास्त वॉच फेस देखील मिळतात. हे एक IP68 पाणी आणि धूळ प्रतिरोधक मॉडेल आहे, जे हार्ट रेट, रक्त ऑक्सिजन आणि Sp02 ट्रॅक करू शकते. हे उच्च दर्जाचे प्लास्टिकने बनलेले आहे. जे, सुमारे ७ दिवसांचे बॅटरी लाईफ देते आणि २५ दिवसांचा स्टँडबाय टाइम देते. हे स्मार्टवॉच इनबिल्ट सोशल मीडिया नोटिफिकेशन्ससह येते. फायर-बोल्ट निन्जा 3 स्मार्टवॉचची किंमत १७९९ रुपये आहे.

Realme Techlife Watch S100

Realme Techlife Watch S100: किंमत: २४९९ रुपये

आता Realme ब्रँडच्या स्मार्टवॉच Techlife Watch S100 बद्दल बोलूया. ज्यामध्ये १.६९-इंचाचा TFT डिस्प्ले आहे आणि त्याचे रिझोल्यूशन २४० x २८० पिक्सेल आहे. या स्मार्टवॉचमध्ये, तुम्हाला ४ इन-बिल्ट वॉच फेस मिळतात, जे तुम्ही तुमच्या आवडीनुसार कधीही बदलू शकता. फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर यामध्ये स्टेप ट्रॅकिंग, कॅलरी ट्रॅकिंग, स्लीप ट्रॅकिंग आणि बॉडी टेंपरेचर मापन सुविधा देखील मिळते. यासोबतच SPO2 ट्रॅकिंग, हार्ट रेट ट्रॅकिंग, वेदर अपडेट, म्युझिक कंट्रोल यासह प्रगत फीचर्सबद्दल बोलताना तुम्ही २० हून अधिक अॅक्टिव्हिटी सहज ट्रॅक करू शकता. हे स्मार्टवॉच २४९९ रुपयांना ऑनलाइन खरेदी करता येईल.

Noise ColorFit Pulse Grand

नॉईज कलरफिट पल्स ग्रँड: किंमत: १९९९ रुपये

नॉईज ब्रँडचे कलरफिट पल्स मॉडेल स्मार्टवॉच विभागात तुमची निवड होऊ शकते. हे स्मार्टवॉच १.६९ -इंच फुल-टच एचडी डिस्प्लेसह येते, जे २४० ×२४० पिक्सेल रिझोल्यूशनला सपोर्ट करते. यासोबतच, हे स्मार्टवॉच स्क्वेरिश डायलसह लाँच करण्यात आले आहे आणि त्याची रचना नवीन ऍपल सीरीज वॉच सारखी आहे. फीचर्सबद्दल बोलायचे झाल्यास, या स्मार्टवॉचमध्ये SpO2 मॉनिटर, हार्ट रेट मॉनिटर, रक्तातील Oxygen Level आणि ६० हून अधिक स्पोर्ट्स मोड आहेत. स्मार्टवॉच तुम्ही १९९९ रुपयांत ऑनलाइन खरेदी करू शकता.