Work from home : रोज फक्त ३-४ तास काम करा; घरबसल्या कमवा दरमहा ८० हजार रुपये

Work from home : रोज फक्त ३-४ तास काम करा; घरबसल्या कमवा दरमहा ८० हजार रुपये

मुंबई : जर तुम्हाला घरबसल्या काही अतिरिक्त पैसे कमवायचे असतील तर आम्ही तुमच्यासाठी एक उत्तम आयडिया घेऊन आलो आहोत. अशा प्रकारे तुम्ही घरबसल्या 40 ते 80 हजार रुपये कमवू शकाल. यासाठी तुमच्याकडे स्मार्टफोन असणे आवश्यक आहे. याचा वापर करून तुम्ही घरबसल्या कमाई सुरू कराल

Affiliate Marketing

सध्याच्या काळात अफिलिएट मार्केटिंग वेगाने सुरू आहे. हे काम करून अनेक लोक घरच्या घरी आरामात पैसे कमवत आहेत. हे काम तुम्ही Flipkart आणि Amazon सोबत करू शकता.

यामध्ये तुम्हाला त्यांच्या उत्पादनाची जाहिरात करावी लागेल. यासाठी तुम्ही सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म वापरू शकता. जसे तुम्ही एखाद्या उत्पादनाचा प्रचार केला आणि कोणीतरी तुमचे उत्पादन विकत घेते, तेव्हा तुम्हाला त्यासाठी पैसे मिळतात.

Facebook, Instagram आणि Twitter सह पैसे कमवा

आज प्रत्येकजण फेसबुक, इंस्टाग्राम आणि ट्विटर वापरतो. याचा वापर करून तुम्ही घरबसल्या पैसे कमवू शकता. याद्वारे तुम्ही 10 हजार ते 20 हजार रुपये कमवू शकता. तुम्हाला फक्त तुमच्या सोशल मीडियावर फॅन बेस असणे आवश्यक आहे.

youtube वरून पैसे कमवा

सध्या लोक Youtube चा वापर करून पैसे कमवत आहेत. यावर लाखो लोक आहेत, जे घरी बसून लाखो रुपये कमावतात. लोक त्यात त्यांच्या आवडीनुसार सामग्री देतात. जसे कुकिंग, गेमिंग, टेक, डान्सिंग, सिंगिंग, कॉमेडी, एंटरटेनमेंट इ. त्याचप्रमाणे तुम्ही घरबसल्या व्हिडिओ अपलोड करूनही चांगले पैसे कमवू शकता.