Team India: भुवनेश्वर कुमारचं करिअर संपणार? लवकरच टीम इंडियात ‘या’ गोलंदाजाची एंट्री

Home » Team India: भुवनेश्वर कुमारचं करिअर संपणार? लवकरच टीम इंडियात ‘या’ गोलंदाजाची एंट्री
Team India: भुवनेश्वर कुमारचं करिअर संपणार? लवकरच टीम इंडियात ‘या’ गोलंदाजाची एंट्री

Team India Bhuvneshwar Kumar : भारतीय वेगवान गोलंदाज भुवनेश्वर कुमारच्या कारकिर्दीची उलटी गिनती सुरू झाली आहे. भुवनेश्वर कुमार टीम इंडियाच्या बहुतांश सामन्यांमध्ये पराभवाचे कारण बनला आहे. आशिया कपपासून ते ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या तीन सामन्यांच्या टी-20 मालिकेपर्यंत भुवनेश्वर कुमार आपल्या फ्लॉप गोलंदाजीमुळे टीम इंडियाला पराभवाला सामोरे जावे लागत आहे.भुवनेश्वर कुमारचा संघ भारताच्या प्लेइंग इलेव्हनमध्ये स्थान मिळवू शकत नाही. भुवनेश्वर कुमारच्या खराब कामगिरीमुळे टीम इंडियाचे मोठे नुकसान होत आहे. असे 2 वेगवान गोलंदाज आहेत, जे भुवनेश्वर कुमारची कारकीर्द संपुष्टात आणू शकतात आणि लवकरच टीम इंडियामध्ये धमाकेदार एंट्री करू शकतात.Recommended Articlesआजचे राशिभविष्य – 26 सप्टेंबर 2022 मेष : प्रवास शक्यतो टाळावेत. काहींना मानसिक अस्वस्थता जाणवेल.1 hours agoKakadu Exercise: भारताच्या NIS सातपुडा युद्धनौकाचं ऑस्ट्रेलियात शक्ती प्रदर्शनऑस्ट्रेलियातील डार्विन येथे रॉयल ऑस्ट्रेलियन नौदलाने काकाडू युद्धाभ्यास (KAKADU-22)आयोजित केले आहे. या लष्करी सरावात NIS सातपुडा विविध पाणबुडीविरोधी युद्ध सराव, जहाजविरोधी युद्ध सराव, युद्धाभ्यास यात सहभागी झाले होते. भारतीय नौदलाने या सरावाची माहिती दिली. नौदलाने सांगितले की, या तोफा गोळी1 hours agoविरोधकांची एकजूट! पाच वर्षांनंतर नितीश कुमार, लालूंनी घेतली सोनिया गांधींची भेटलोकसभा निवडणूक 2024 साठी विरोधकांची एकजूट सुरू असून बिहारचे मुख्यमंत्री आणि जनता दल युनायटेडचे ​​सुप्रीमो नितीश कुमार आणि राष्ट्रीय जनता दलाचे प्रमुख लालू प्रसाद यादव यांनी आज कॉंग्रेसच्या नेत्या सोनिया गांधी यांची त्यांच्या दिल्लीतील निवासस्थानी भेट घेतली. विरोधी एकजुटीच्या चर्चेदरम्यान 1 hours agoIND vs AUS 3rd T20I Live : पॅट कमिन्सने भारताला दिला मोठा धक्का IND vs AUS 3rd T20I : ऑस्ट्रेलियाने प्रथम फलंदाजी करताना धडाकेबाज सुरूवात केली. कांगारूंनी 3 षटकात 40 धावा चोपल्या. मात्र त्यानंतर फिंच बाद झाला. दरम्यान सलामीवीर कॅमेरून ग्रीनने 19 चेंडूत अर्धशतक झळकावले. त्याच्या धडाकेबाज फलंदाजीमुळे ऑस्ट्रेलियाने 5 षटकात 62 धावांपर्यंत मजल मारली होती. म1 hours agoभारताचा ‘यॉर्कर मॅन’ म्हणून ओळखले जाणारे टी नटराजन हे सध्या टीम इंडियातून बाहेर आहेत. पण लवकरच तो भारतीय संघात पुनरागमन करून शकतो. टी नटराजन श्रीलंकेचा दिग्गज लसिथ मलिंगा आणि भारताचा स्टार गोलंदाज जसप्रीत बुमराह यांच्याप्रमाणेच घातक यॉर्कर चेंडू टाकतो. टी नटराजन यांनी भारतासाठी 1 कसोटी सामना 4 T20 आंतरराष्ट्रीय सामने आणि 2 एकदिवसीय आंतरराष्ट्रीय सामने खेळले आहेत. उमरान मलिक हा सध्या भारतातील एकमेव वेगवान गोलंदाज आहे जो सातत्याने 150 किमी प्रतितास वेगाने गोलंदाजी करतो. आयपीएल 2022 मध्ये उमरान मलिकने 157.71 किमी प्रतितास वेगाने चेंडू टाकला होता. उमरान मलिकने आयपीएल 2022 च्या हंगामात आपली ताकद दाखवून दिली. यादरम्यान त्याने 14 सामन्यात 22 विकेट घेतल्या. उमरान मलिक टीम इंडियात आला तर तो भुवनेश्वर कुमारचे पत्ता कट होऊ शकतो.