Realme Narzo 50i प्राइम भारतात लाँच; येथे जाणून घ्या फीचर्स, किंमत

Home » Realme Narzo 50i प्राइम भारतात लाँच; येथे जाणून घ्या फीचर्स, किंमत
Realme Narzo 50i प्राइम भारतात लाँच; येथे जाणून घ्या फीचर्स, किंमत

Realme ने आज भारतात आपला नवीन एंट्री स्मार्टफोन Realme Narzo 50i Prime लॉन्च केला आहे. हा फोन Narzo 50 सरीजमधील असून यामध्ये Narzo 50A, Narzo 50i, Narzo 50, Narzo 50A Prime, Narzo 50 5G आणि Narzo 50 Pro 5G स्मार्टफोन्सचा समावेश आहे. Realme Narzo 50i प्राइमची किंमतकिंमतीबद्दल बोलायचे झाल्यास Realme Narzo 50i प्राइम भारतात दोन स्टोरेज व्हेरिएंटमध्ये येतो. 3GB रॅम आणि 32GB स्टोरेज व्हेरिएंटची किंमत 7,999 रुपये आहे, तर 4GB रॅम आणि 64GB स्टोरेज व्हेरिएंटची किंमत 8,999 रुपये आहे. Narzo 50i प्राइम स्मार्टफोन भारतात पहिल्यांदाच 22 सप्टेंबर रोजी दुपारी 12 वाजल्यापासून Amazon प्राइम ग्राहकांसाठी विक्री उपलब्ध असेल.हा स्मार्टफोन डार्क ब्लू आणि मिंट ग्रीन कलर व्हेरियंटमध्ये उपलब्ध असेल. आम्हाला कळू द्या की इतर वापरकर्ते 23 सप्टेंबर रोजी दुपारी 12 वाजल्यापासून ते realme.com, Amazon, Reliance आणि मेनलाइन प्लॅटफॉर्म्सवर हा फोन खरेदी करू शकतील.Recommended Articlesएकीचे बळ, मिळे भरघोस फळनागपूर : आजच्या काळात सरकारी नोकरी मिळणे अवघड. काहींच्या मते शेती हा तोट्याचा व्यवसाय असला तरीही मेहनत व योग्य नियोजनातून चांगली भरभराट होवू शकते. एकीच्या बळाने अवघड कामही सहज होते, असा मंत्र विचारवंतांनी दिला आहे. याच एकीच्या मंत्राचा आधार घेत नागपूर जिल्ह्यातील शेतकऱ्यांनी एकत्र येत कंपन5 minutes agoBold Photos: बापरे बाप! या अभिनेत्रींचा बोल्ड अवतार म्हणजे…बॉलीवुडमधल्या अभिनेत्रींचा बोल्ड फोटोशुट जर का तुम्ही बघितला असेल तर अक्षरशा या अभिनेत्री हॉलीवुड अभिनेत्रींनाही मागे टाकेल.Sep 25, 2022बच्चू कडू सुरतचे तर शिरसाट गुवाहाटीचे पालकमंत्री; राष्ट्रवादीने उडवली खिल्लीमहाराष्ट्रात शिंदे-फडणवीस सत्तेत येऊन तीन महिन्यांचा काळ उलटून गेल्यानंतरही पालकमंत्र्यांच्या नावांची घोषणा न झाल्याने विरोधकांनी शिंदे-फडणवीसांना घेरण्याचा वेळोवेळी प्रयत्न केला होता. त्यात यंदा पालकमंत्र्यांच्या ऐवजी स्वातंत्र्यदिनी अधिकाऱ्यांच्या हस्ते ध्वजवंदन करण्यात आले हेाते. त्यावरSep 25, 2022IND vs AUS : सूर्याची झळाळी अन् भारताचा ‘विराट’ विजय IND vs AUS 3rd T20I : सूर्यकुमारचा 360 खेळ आणि विराट कोहलीची किंग साईज खेळी यावर हार्दिक पांड्याच्या स्मार्ट फटकेबाजीचे टॉपिंग अशी आहे विजयाच्या रेसीपी. भारताने ऑस्ट्रेलियाचे 187 धावांचे आव्हान 19.5 षटकात 4 फलंदाजांच्या मोबदल्यात पार करत मालिका 2 – 1 अशी जिंकली. भारताकडून सूर्यकुमारने 69 तSep 25, 2022हेही वाचा: शाओमी फोनच्या स्फोटामुळे महिलेचा मृत्यू? यूट्यूबरने शेअर केले धक्कादायक फोटोRealme Narzo 50i प्राइमचे स्पेसिफीकिशेन्सRealme Narzo 50i प्राइम स्मार्टफोन रिग्ड टेक्सचरसह स्टेज लाइट डिझाइन मध्ये लॉंच झाला आहे. हा स्मार्टफोन 8.5mm अल्ट्रा स्लिम बॉडीसह येतो आणि त्याचे वजन फक्त 182 ग्रॅम आहे.दुसरीकडे, फोनमध्ये 6.6-इंचाचा एलसीडी फुल एचडी + डिस्प्ले आहे, ज्यामध्ये 88.7 टक्के स्क्रीन-टू-बॉडी रेशो, 400 निट्स पीक ब्राइटनेस आणि 1600 x 720 पिक्सेल रिझोल्यूशन आहे. हा फोन UniSoC T612 प्रोसेसरसह येतो, 4GB पर्यंत RAM आणि 64GB पर्यंत स्टोरेज दिले आहे. हे स्टोरेज 1TB पर्यंत वाढवण्यासाठी मायक्रोएसडी कार्डचा वापर केला जाऊ शकतो.कॅमेरा फ्रंटवर, Realme Narzo 50i प्राइममध्ये मागील बाजूस 8MP AI कॅमेरा आहे, जो गोलाकार कॅमेरा सेटअपसह येतो. या स्मार्टफोनमध्ये 5,000mAh बॅटरी आहे, जी कंपनी म्हणते की 36 दिवसांपर्यंत स्टँडबाय टाइम आणि 46 तासांपर्यंत कॉलिंग टाइम देते. याशिवाय, फोनमध्ये साइड-माउंटेड फिंगरप्रिंट सेन्सर, जीपीएस, 3.5 मिमी जॅक, यूएसबी टाइप-सी पोर्ट आणि ब्लूटूथ 5.0 यांचा समावेश आहे. हेही वाचा: iOS 16 Update मध्ये कोणते फीचर्स मिळणार, येथे जाणून घ्या सविस्तर

Leave a Reply

Your email address will not be published.